HALMASHAURI YA MANISPAA YA MUSOMA

Simu: 028-2622208/2622550

Fax: 028-2620550
E-mail: md@musomamc.go.tz

Ofisi ya Mkurugenzi wa Manispaa,
Halmashauri ya Manispaa,

S.L.P. 194,

MUSOMA

20.10.2021

Mwenyekiti na Wajumbe wa Bodi ya Zabuni
HALMASHAURI YA MANISPAA YA MUSOMA

YAH: MAOMBI LA KUIDHINISHA MIRADI YA MAENDELEO KWA MWAKA
WA FEDHA 2021/2022, UJENZI WA VIBANDA NYASHO NA BUSTANI YA
MALKIA KUPANGISHA ENEO KWA AJILI YA KUOSHEA MAGARI NYASHO
KONA (GHUBA LA ZAMANI) HALMASHAURI YA MANISPAA YA MUSOMA.

kwa mujibu wa Sheria ya Ununuzi ya Mwaka 2011 na marekebisho yé kanuni
2016, ya Ununuzi wa Umma kifungu Na. 58. (1) kinaruhusu maamuzi ya Bodi ya
Zabuni kufanyika kwa njia ya Maamuzi ya mzunguko (circular resolution ).

Kitengo cha Ununuzi na Ugavi kimepokea maombi ya ujenzi wa vibanda Nyasho
Miango Mmoja na Bustani ya Malkia, ombi la kupangishwa kwa ajili ya kuoshea
magari eneo la Nyasho Kona (Ghuba la taka la zamani), miradi mbalimbali ya
maendeleo kwa mwaka wa fedha 2021/2022 katika Halmashauri ya Manispaa
ya Musoma.

Hivyo Katibu wa Bodi ya Zabuni analeta mchanganuo wa maombi kama
fuatavyo:,

1. Ombi ujenzi wa vibanda vya biashara eneo la Nyasho Mlango Mmoja - 18
na Bustani ya Malkia.- 4

2. Ombi la kupangishwa kwa ajili ya kuoshea magari eneo la Nyasho Kona
(Ghuba la taka la zamani) TShs 70,000/= Pango na Tshs 30,000/=
Ushuru wa kuoshea magari.

3. Ujenzi wa madarasa 17 kwa Shule za Sekondari Tshs 340,000,000/=

4. Ujenzi wa madarasa 7 kwa Shule Shikizi Tshs 140,000,000/=
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matundu ya vyoo sita (6) kwa shule 5 Tshs 33,000,000/=
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MAPENDEKEZO NA USHAURI WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI
Wajumbe wamepitia maombi yote na kumtaka Katibu wa Bodi ya Zabuni
ambaye ni Mwenyekiti wa Kitengo kuwasilisha maombi hayo na mapendekezo

ya Kitengo cha Ununuzi na Ugavi ili kuridhia michakato ya manunuzi hayo ianze
mapema iwezekanavyo.

kwa mujibu wa Sheria ya Ununuzi ya Mwaka 2011 na marekebisho ya kanuni
2016 , ya Ununuzi wa Umma kifungu Na. 58. (1) kinaruhusu maamuzi ya Bodi ya
Zabuni kufanyika kwa njia ya Maamuzi ya mzunguko (circular resolution ).Hivyo
kupitia kifungu hiki tunaishauri Bodi ya Zabuni kuridhia matumizi ya fedha hizi
kutumika kwa njia ya Force Account




Nawasilisha kwa mapitio na maoni:-

- Na: JINA : SAINI MAONI
| Ndg. Respicius M. Katundu W ‘ /\ of@ud) $oumlly ~zxendied
| /#C—d M?cn ta Che tea y kanih
Ne ﬁ,{tt?lg‘ex

- 5 Ndg. David J. Muharagi

3. | Ndg .Godwin S. Mkaruka

o | e e

- 4, Ndg. Aines A. Kamugisha U\JG\S\f\f\MV\ WS TN )TN

] C(C voidolen ko g

\J 7& ~a \(nsam e S\\W\J
: A0 AW NUTA

5. Ndg. Asteria Ruzangi NI NS U W= rafom

! | - wdeloe

0 %ﬁwég;o e

'q 7\
“@\Uw

JU\,__ o

6. Ndg. Goodluck R. Lukandiza

PETER A. MSEKELA
KATIBU WA BODI YA ZABUNI
.' HALMASHAURI YA MANISPAA YA MUSOMA




